ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่มาแนะนำตัวกันหน่อย  (อ่าน 926 ครั้ง)

Administrator

• Administrator
  • Newbie
สมาชิกใหม่มาแนะนำตัวกันหน่อย
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2018, 09:44:06 PM »
สวัสดีครับผม Admin Bank เพิ่งทำเว็บบอร์ดนี้เสร็จซึ่งบอร์ดนี้ผมหวังว่าจะเป็นศูนย์กลางการแลกเปลี่ยนข้อมูลข่าวสารของชาวนครพนม
เพราะผมเห็นว่าจังหวัดเรานี้ไม่มีเว็บไซต์ที่เป็นทางการที่เราจะได้แลกเปลี่ยนข้อมูลกันในขณะที่จังหวัดอื่นๆเขามีกันมาหลายปีแล้วผมจึงได้พยายามทำเว็บไซต์
หวังว่าจะเป็นประโยชน์แก่ชาวนครพนมและสมาชิกทุกท่านนะครับกระทู้นี้เป็นกระทู้สำหรับสมาชิกใหม่ให้มาแนะนำตัวกันโดยโพสต์ลงด้านล่างเลยนะครับ

โดยอาจจะโพสต์ว่าชื่ออะไรมาจากไหนอำเภออะไรจังหวัดอะไรและก็ยินดีที่ได้รู้จักสมาชิกใหม่ทุกท่านขอบคุณครับ